Trang chủ Thiết bị điện Schneider Khởi động từ - Contactor Schneider Khởi Động Từ Loại D khởi động từ LC1D18R7 – 18A 3P Schneider
Đồng hồ Vạn năng Kyoritsu
Ampe kìm Kyoritsu
Ampe kìm Fluke
Đồng hồ vạn năng Fluke
Đo điện trở cách điện Hioki
Đồng hồ đo điện trở cách điện
Đồng hồ đo điện trở đất
Ampe kìm Hioki
Đồng hồ Ampe kìm đo dòng dò
Thiết bị đo đa chức năng
Đồng hồ đo cường độ ánh sáng
Đồng hồ vạn năng Hioki
-40%
XEM ẢNH
khởi động từ LC1D18R7 – 18A 3P Schneider
1.078.000 VNĐ Giá gốc là: 1.078.000 VNĐ.646.800 VNĐGiá hiện tại là: 646.800 VNĐ.
Hãng sản xuất: Schneider
Model: LC1D18R7
Xuất xứ: Indonesia
Bảo hành: 12 Tháng
Tình trạng: Còn hàng
  • Mô tả
Mô tả
Khởi động từ loại D, dùng cho điều khiển động cơ có công
suất lên đến 75 KW, AC-3
Cuộn dây điều khiển bằng điện áp AC, DC hoặc DC tiêu thụ ít
năng lượng
Tích hợp 2 tiếp điểm phụ, 1 NO và 1 NC, độ bền cơ khí và độ
bền điện cao – lên đến 20 triệu lần đóng cất với contactor từ 9
đến 38A.
Mặt che chống bụi và chống tiếp xúc
Cuộn dây điều khiển có thể thay thế lẫn nhau
Thông số kỹ thuật
Khởi động từ 3P 18A Cuộn hút 440VAC ( Coil 440VAC ) – LC1D18R7
Sản phẩm tương tự
-40%Hết Hàng