Trang chủ Thiết bị điện Schneider Khởi động từ - Contactor Schneider Khởi Động Từ Loại E khởi động từ LC1E65N5 – 65A 3P Schneider
Đồng hồ Vạn năng Kyoritsu
Ampe kìm Kyoritsu
Ampe kìm Fluke
Đồng hồ vạn năng Fluke
Đo điện trở cách điện Hioki
Đồng hồ đo điện trở cách điện
Đồng hồ đo điện trở đất
Ampe kìm Hioki
Đồng hồ Ampe kìm đo dòng dò
Thiết bị đo đa chức năng
Đồng hồ đo cường độ ánh sáng
Đồng hồ vạn năng Hioki
-40%
XEM ẢNH
khởi động từ LC1E65N5 – 65A 3P Schneider
1.826.000 VNĐ Giá gốc là: 1.826.000 VNĐ.1.095.600 VNĐGiá hiện tại là: 1.095.600 VNĐ.
Hãng sản xuất: Schneider
Model: LC1E65N5
Xuất xứ: Trung Quốc
Bảo hành: 12 Tháng
Tình trạng: Còn hàng
  • Mô tả
Mô tả
– Công tắc tơ từ 6 đến 630A, 2,2 kW đến 335 kW (AC-3/ 400V) 3 cực
– Tiếp điểm phụ được nhúng
– Điện áp định mức lên đến 500V.
– Động cơ có công suất lên đến 75KW, AC-3.
– Schneider Contactor LC1E có dòng định mức từ 6 đến 630A.
– Tích hợp các tiếp điểm phụ 1 NO, 1 NC hoặc 1 NO+ 1NC.
– Có thể chọn điện áp AC khác nhau tới cho cuộn dây điều khiển.
– Khởi động từ LC1E vừa có loại 3P và loại 4P.
– Độ bền cơ khí và độ bền điện cao lên tới 2000 triệu lần đóng cắt với khởi động từ từ 9 đến 38A.
Lợi ích
Ứng dụng
Phạm vi khởi động động cơ EasyPact TVS bao gồm các ứng dụng phổ biến.
Thông số kỹ thuật
Khởi động tự loại E – Contactor E – LC1E65
3P CONTACTOR TESYS E 1NC 1NO 18,5KW 415VAC
Sản phẩm tương tự
-40%Hết Hàng