Trang chủ Thiết bị điện Schneider Khởi động từ - Contactor Schneider Khởi Động Từ Loại D khởi động từ LC1D150V7 – 150A 3P Schneider
Đồng hồ Vạn năng Kyoritsu
Ampe kìm Kyoritsu
Ampe kìm Fluke
Đồng hồ vạn năng Fluke
Đo điện trở cách điện Hioki
Đồng hồ đo điện trở cách điện
Đồng hồ đo điện trở đất
Ampe kìm Hioki
Đồng hồ Ampe kìm đo dòng dò
Thiết bị đo đa chức năng
Đồng hồ đo cường độ ánh sáng
Đồng hồ vạn năng Hioki
-40%
XEM ẢNH
khởi động từ LC1D150V7 – 150A 3P Schneider
13.277.000 VNĐ Giá gốc là: 13.277.000 VNĐ.7.966.200 VNĐGiá hiện tại là: 7.966.200 VNĐ.
Hãng sản xuất: Schneider
Model: LC1D150V7
Xuất xứ: Czech Republic
Bảo hành: 12 Tháng
Tình trạng: Còn hàng
  • Mô tả
Mô tả
Khởi động từ loại D, dùng cho điều khiển động cơ có công
suất lên đến 75 KW, AC-3
Cuộn dây điều khiển bằng điện áp AC, DC hoặc DC tiêu thụ ít
năng lượng
Tích hợp 2 tiếp điểm phụ, 1 NO và 1 NC, độ bền cơ khí và độ
bền điện cao – lên đến 20 triệu lần đóng cất với contactor từ 9
đến 38A.
Mặt che chống bụi và chống tiếp xúc
Cuộn dây điều khiển có thể thay thế lẫn nhau
Thông số kỹ thuật
Khởi động từ 3P 150A Cuộn hút 400VAC ( Coil 400VAC ) – LC1D150V7
Sản phẩm tương tự
-40%